Farashin NPV

Kamar sauran ayyuka na sauran jami'o'in Spain da na ƙasashen waje, Cibiyar sadarwa ta Jami'ar Valencia shi ma yana da nasa sabis na VPN. Sabis ɗin da aka ƙera musamman don ma'aikatan koyarwa da ɗalibai, barin jerin abubuwan da za a buɗe musu waɗanda ba za su iya shiga waje ba in ji tashar sadarwar rufaffiyar.

Wannan Farashin NPV Hakanan an iyakance shi cikin sharuddan amfani, amma yana iya zama mai amfani sosai ga duk waɗannan ɗalibai da ma'aikatan da ke da alaƙa da baiwa. Dukkansu za su iya amfana daga wannan sabis ɗin gaba ɗaya kyauta.

Menene ainihin UV VPN?

Ba sabis na VPN na al'ada ba ne da kuma na yanzu kamar na kyauta da na biya waɗanda aka yi nazari akan wannan shafi. Wannan keɓaɓɓen sabis ne ga mutanen da ke da wata hanyar haɗi tare da UV. Don haka, za su sami damar shiga wannan tashar da aka rufaffen kyauta don samun damar albarkatu da sabis na lantarki waɗanda ake bayarwa daga sabobin Jami'ar Valencia.

Daga nan ne kawai za su iya samun dama daga kowace na'ura kuma daga ko'ina zuwa Laburare na abun ciki wanda aka iyakance ga wasu. Kuma don wannan, kawai kuna buƙatar saita wannan VPN a cikin tsarin aikin ku. Daga shafin Servei d'Informàtica na UV, ana nuna misalai masu amfani na tsarin VPN don macOS, Windows, iOS, Android da GNU/Linux.

Game da ayyukan da za ku iya shiga da sarrafa godiya ga VPN na Jami'ar Valencia sune:

  • Aiwatar da lasisin amfani.
  • Samun damar bayanai game da lambobin lasisi da yadda ake samun su.
  • Zazzagewar software da takaddun kai tsaye.

duk don haka masu amfani da izini daga ciki akwai:

  • Daliban UV sun yi rajista.
  • PDI/PAS yayi kwangila.

Yadda za a haɗa zuwa UV VPN?

Domin amfana daga sabis na UV VPN dole ne ku bi wadannan matakai masu sauki:

  1. Zazzage abokin ciniki na OpenVPN. Kuna iya yin shi daga kowane tushe mai dogaro, kodayake UV kanta tana bayarwa hanyar haɗi don saukewa.
  2. Yanzu dole ne ku saita abokin ciniki na VPN da aka zazzage don samun hanyar haɗi tare da UV VPN. Wannan zai bambanta dangane da tsarin aiki da kuke amfani da shi. UV da kanta tana ba da koyawa masu amfani akan yadda ake yin ta ta Tashar YouTube.
  3. Samun dama tare da takaddun shaidar UV kuma shi ke nan. Yanzu zaku iya jin daɗin duk damar VPN.

An kuma bayar Takardun PDF don bayyana tsarin akan kowane tsarin aiki mai goyan baya:

Yana da sauƙin amfani da wannan VPN ...

Abvantbuwan amfãni da rashin amfani

Na sake bayyana cewa shi ne VPN kyauta amma ƙuntatawa kawai ga mutanen da ke da alaƙa da UV. Don haka, ba buɗaɗɗen sabis ba ne kamar sauran don kowa ya sami damar yin amfani da shi. Bugu da ƙari, yana da iyakokinta na amfani, tun da yake yana ba ku damar yin bincike amintacce ta hanyar da aka ɓoye, amma don gudanar da ayyukan jami'a kawai da samun damar bayanan da ba za a iyakance ba.

Don haka idan kuna neman VPN don samun dama abun ciki ƙuntatawa ta wuraren yanki na gidajen yanar gizo, ƙa'idodi, ko sabis na yawo, da kuma don zazzagewar torrent da P2P, nishaɗi, da sauransu, manta da amfani da UV VPN. Don yin wannan dole ne ka zaɓi wani zaɓi na hanyar sadarwa mai zaman kansa na yau da kullun don amfani da yawa.

ƙarshe, sabis ne mai dacewa da kwanciyar hankali wanda zai iya taimakawa ma'aikatan koyarwa na UV da ɗalibai, amma gaba ɗaya ba ya isa ga duk sauran masu amfani. Wadanda aka ba da izini ne kawai za su iya amfana da shi don aiwatar da tsarin jami'ar su da samun damar duk abubuwan da ke akwai.

VPNs da muka fi so

nordvpn

NordVPN

Daga3, € 10

CyberGhost

Daga2, € 75

Surfshark

Daga1, € 79