Radmin VPN

Radmin VPN

Radmin VPN

★★★

VPN kyauta. Fitattun siffofinsa sune:

  • Bayanan Bayani na AES-256
  • Matsakaicin gudu
  • Na'urori masu yawa na lokaci ɗaya
Yana da kyauta

Akwai a cikin:

Radmin VPN Ba sabis na VPN bane don amfani. Software ce da ke da ikon aiwatar da sabis na VPN kyauta ta yadda masu amfani da yawa za su iya haɗawa da juna kamar suna cikin cibiyar sadarwa na yanki ko LAN. Saboda haka, yana iya zama da amfani sosai ga wasu aikace-aikace, kamar wasannin bidiyo a yanayin multiplayer.

Idan kana so ƙara koyo game da Radmin VPN kuma idan shine ainihin abin da kuke buƙata don shari'ar ku, Ina gayyatar ku don ci gaba da karanta duk abin da kuke buƙatar sani game da shi…

Menene RadminVPN?

RadminVPN a tsarin gaba ɗaya kyauta kuma mai sauƙin amfani wanda akwai don tsarin aiki na Microsoft Windows. Yana ba ku damar ƙirƙirar VPN, yana ba masu amfani damar haɗin kai amintacce tsakanin kwamfutoci akan Intanet, amma kamar suna cikin LAN da gaske. Wato, a cikin hanyar sadarwa guda ɗaya.

Ayyukan

Idan kuna tunanin amfani da Radmin VPN maimakon sauran ayyukan da aka bayyana akan wannan shafin, yakamata ku san wasu daga cikinsu halayensa, tare da qarfinsa da rauninsa:

  • Tsaro: shirin yana ba ku damar ƙirƙirar rami mai tsaro tare da ɓoyayyen zirga-zirga don kiyaye bayanan ku, amma baya ba ku damar haɗawa zuwa kowane wuri ko yin bincike, kawai hanyar haɗi ce tsakanin kwamfutoci.
  • Sauri: Gudun haɗin yana da girma sosai, yana tallafawa har zuwa 100 Mbps.
  • Dogara: Yana da matukar barga tsarin, kuma shi ba zai fara ba da matsaloli bayan wani lokaci na amfani kamar yadda ya faru da sauran VPN sabis. Zai ci gaba da aiki kamar ranar farko ko da yaushe.
  • Sauki: Za ku kawai zazzagewa da shigar da shirin, kuma yana da sauƙin daidaitawa. Har ma ga waɗanda ba su da ilimin fasaha.

Game da sauran iyakoki ko la'akari, ya kamata a lura cewa app ɗin yana samuwa ne kawai don Windows. Don haka duk wata kwamfuta da wata za su kasance suna da wannan tsarin aiki. Ba za ku iya samar da hanyoyin haɗi tsakanin wayoyin hannu ba, ko tsakanin PC da wayar hannu, har ma tsakanin PC da PC idan duka biyun suna da tsarin aiki daban-daban.

Me zan iya amfani da Radmin VPN don?

Don haka, wannan cibiyar sadarwar VPN mai ban mamaki, menene za a iya amfani da ita? Da kyau, Redmin VPN apps suna da iyaka idan aka kwatanta da sauran sabis na "kashe-hannu", amma yana da wasu aikace-aikace waɗanda Redmin na iya zama mafi inganci da fice. Misali:

  • Haɗa kwamfutoci masu nisa: Yanzu ta hanyar sadarwa, idan kuna buƙatar haɗawa da uwar garken da ke ofishin ku ko zuwa kwamfutar da ke nesa, kuna iya yin hakan cikin aminci ta hanyar ƙirƙirar tashar da aka ɓoye. Wannan zai ba ku damar yin aiki don kare bayananku ko da kuna aiki daga hanyar sadarwa mara tsaro kamar na gida, otal, wuraren jama'a, da sauransu.
  • caca: Masu sha’awar wasannin bidiyo ta yanar gizo su ma za su iya amfana da wannan “LAN”, amma ta hanyar shiga kwamfutoci daga nesa don yin wasa cikin sauri da kuma kare hanyar sadarwa ta hanyar boye-boye don guje wa idanun wasu mutane.
  • Gudanarwa/Taimako: don samun damar sarrafa kwamfutoci masu nisa ta hanyar amintacciyar hanyar haɗi ko aiki azaman tef ɗin taimako don magance matsaloli akan kwamfutoci masu nisa.

Yadda ake amfani Radmin VPN

Radmin VPN

Radmin VPN

★★★

  • Bayanan Bayani na AES-256
  • Matsakaicin gudu
  • Na'urori masu yawa na lokaci ɗaya
Yana da kyauta

Akwai a cikin:

Idan kuna son fara gwada Radmin VPN, kun riga kun san cewa kyauta ce gabaɗaya, don haka babu abin da za ku rasa. Bugu da ƙari, yana ba da waɗannan fa'idodin da na ambata, da matsanancin sauƙi wanda za'a iya gani a ciki matakan da za a bi don fara amfani da shi:

  1. Zazzage Redmin VPN app.
  2. Shigar da app akan Windows ɗin ku.
  3. Kaddamar da Redmin VPN app.
  4. Danna Ƙirƙiri cibiyar sadarwa.
  5. Sannan sanya suna, duk abin da kuke so, zuwa haɗin haɗin, shigar da kalmar wucewa da ake buƙata don shiga hanyar sadarwar.
  6. Danna maɓallin Ƙirƙiri kuma kuna da kyau ku tafi.
  7. Yanzu koma kan babban allo na Radmin VPN za ku ga cewa cibiyar sadarwar da aka ƙirƙira zata bayyana.
  8. Kwamfuta mai nisa da kake son haɗawa da ita zata buƙaci maimaita matakan guda 1-3, amma maimakon amfani da maɓallin Ƙirƙiri Network, za su zaɓi Join a network. Zasu tambayeka sunan network da kalmar sirri, idan kuma kana dashi zaka iya jonawa ta hanyar da aka tsare kuma za'a hada dukkan kwamfutocin biyu ta danna Join.
Radmin VPN app

Idan kun fi so, zaku iya amfani da Radmin VPN zuwa m management ko a matsayin helpdesk. Don yin wannan, zaku iya saita ƙarin sabis daga kwamfuta mai nisa da kuke son sarrafawa:

  1. Bude Radmin VPN akan kwamfuta mai nisa da kuke son sarrafawa.
  2. Jeka menu na Taimako
  3. Sannan jeka Shigar Redmin Server.
  4. Ƙara mai amfani da haƙƙoƙin da kuke son ya samu.
  5. Yanzu daga kwamfutar gida, zazzage kuma shigar Radmin Viewer. Zai zama abokin ciniki wanda ya haɗa zuwa uwar garken.
  6. Yanzu haɗa kwamfutocin biyu ta amfani da Radmin VPN kamar yadda na yi bayani a matakan da suka gabata. Kuma zaku iya zaɓar Radmin> Cikakken Sarrafa a cikin menu.
  7. Nemi takaddun shaida tare da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Saka irin wadancan da kuka sanya lokacin da kuka saita Radmin Server akan kwamfutar da ke nesa.
  8. Karɓa kuma za a riga an haɗa ku kuma tare da sarrafawa don yin aiki daga nesa akan waccan kayan aikin.

VPNs da muka fi so

nordvpn

NordVPN

Daga3, € 10

CyberGhost

Daga2, € 75

Surfshark

Daga1, € 79