AvastVPN

AvastVPN

★★★★★

VPN mai rahusa. Fitattun siffofinsa sune:

  • Bayanan Bayani na AES-256
  • IP daga kasashe 34
  • Saurin sauri
  • 5 na'urorin lokaci guda
Yayi kyau sosai ga P2P da Torrent

Akwai a cikin:

Shahararren kamfanin riga-kafi Avast kuma yana da nasa sabis na VPN (wanda ake kira SecureLine VPN) wanda za'a iya haɗa shi cikin ɗakin tsaro da kansa idan ka sayi biyan kuɗi, tunda sabis ne na biya wanda ba a haɗa shi da riga-kafi kyauta ba. Koyaya, kamar yadda zaku gani, baya daidai da sauran manyan kamar NordVPN, ExpressVPN, ProtonVPN, da sauransu.

Amma kamar yadda tare da yawancin ayyuka da samfurori, yana iya zama zaɓi mai kyau ga wasu masu amfani, kamar yadda kuma yana da fa'idarsa. Idan kuna son sanin duk fa'idodi da rashin amfani na Avast VPN, zaku iya taimaka wa kanku da wannan bita don sanin duk abin da kuke buƙatar gama yanke shawarar ...

Abin da kuke buƙatar sani game da Avast VPN

Kafin zaɓin wannan sabis ɗin Avast VPN, yakamata ku fara karanta game da kowane ɗayan abubuwan ban sha'awa lokacin zabar sabis na VPN mai kyau:

Shin Avast SecureLine Na Musamman?

Sauran ayyukan VPN kawai suna ba ku haɗin rufaffen asiri kuma ba komai. Koyaya, wasu ayyuka sun haɗa da wasu abubuwan ƙari kamar masu tacewa don guje wa malware, don cire tallace-tallace masu ban haushi, da sauransu. pore da Avast SecureLine VPN Hakanan za ku sami rukunin riga-kafi, tunda an haɗa shi cikin software ɗin tsaro na wannan kamfani.

Babu shi tare da sigar riga-kafi na Avast kyauta, amma za ku biya kuɗi don amfani da wannan sabis ɗin. Ta wannan hanyar, zaku sami damar yin amfani da manyan ayyuka na wannan riga-kafi, samun mafi m bayani don tsaron tsarin ku da hanyoyin sadarwar ku.

Koyaya, ana iya maye gurbin wannan fasalin, tunda zaku iya siyan kowane sabis na VPN kuma ku iya shigar da riga-kafi da kuka fi so haka kuma. Ba wani abu ba ne da ba za a iya daidaitawa ba. Menene ƙari, tare da wannan zaɓin za ku iya zaɓar duka VPN ɗin da kuke so kuma mafi dacewa da software na riga-kafi. Don haka, wani fasali na musamman wanda zai iya zama hasara, tunda idan kun shigar da Avast, yana iya cin karo da wasu shirye-shiryen riga-kafi waɗanda kuke da su akan tsarin kuma zasu tilasta muku barin amfani da Avast kawai…

Tsaro

VPN dole ne ya sami fasalin guda ɗaya wanda ke haskakawa sama da sauran, kuma shine seguridad. Lokacin da mai amfani ya nemi VPN, galibi suna yin hakan ne don ƙara ƙarin tsaro a cikin hanyar sadarwar su, ta hanyar ɓoyewa ta irin wannan sabis ɗin. Don haka, dole ne ku tabbatar cewa VPN ɗin da kuke nema yana da tsaro.

A cikin yanayin Avast SecureLine VPN yana amfani da a Bayanan Bayani na AES-256 Wannan kyakkyawan ɓoye ne mai ƙarfi kuma iri ɗaya ne da abin da shahararrun sabis na VPN ke amfani da shi. Amma baya ga waccan, Avast kuma yana da ƴan kari, kamar kariya daga leaks na DNS da IP, da kuma amfani da amintattun ladabi kamar OpenVPN da IPSec. Gaskiyar ita ce ɗayan sabis ne mafi aminci…

A matakin tsaro matakin soja a tafin hannunka akan ƙaramin farashi. Don haka, za ku iya tabbata kuma ku tabbata cewa bayananku suna da cikakkiyar kariya. Wannan ba yana nufin yana da 100% amintacce ba, tunda babu abin da ke da cikakken tsaro, kuma koyaushe yana iya samun rauni ko raunin da za a iya amfani da shi ...

Sauri

Duk da iyakar tsaro, baya ɗaya daga cikin mafi ƙarancin sabis. Ba ɗaya daga cikin mafi sauri ba, amma ana iya kiyaye shi a matsakaicin matsakaici mai kyau. Ka tuna cewa ta hanyar ɓoye zirga-zirgar zirga-zirgar da ke fita da ɓarna zirga-zirgar zirga-zirgar da ke shigowa, sabis na VPN yana raguwa kaɗan gudun haɗi, ko da yake bai kamata a sami matsala akan haɗin yanar gizo ba.

Privacy

avast-vpn

Yana da kyakkyawan tsarin keɓantawa ga masu amfani da shi, tunda yana amfani da shi manufofin babu rajista, wato baya ajiye bayanan masu amfani da ita. Gabaɗaya, idan kun damu da sirrin, Avast SecureLine VPN sabis ne mai kyau wanda zai mutunta bayanan sirrinku.

Ƙari da fasali

Avast SecureLine VPN yana da wasu karin ayyuka sosai m ga masu amfani. Misali, tana da kusan sabobin dozin (Faransa, Jamus, Amurka, UK, Czech Republic, Netherlands,...) waɗanda aka inganta musamman don masu amfani su iya zazzage torrents tare da aikin VPN. Bugu da kari, suna kuma tallafawa ayyukan P2P.

Saboda haka, idan kun yanke shawarar yin amfani da wannan zazzage sabis, za ku iya jin daɗin saurin zazzagewa mai kyau a ƙarƙashin wannan nau'in yarjejeniya.

Hadaddiyar

Daidaituwar Avast SecureLine VPN ba shine mafi kyau ba, kodayake yana rufe yawancin mashahuran tsarin aiki. Kuna iya amfani da abokan cinikin sa na hukuma don Microsoft Windows 10, don macOS, da na'urorin hannu tare da iOS da Androd.

Abokin ciniki

Tallafin abokin ciniki na Avast ba shi da kyau ko kaɗan. Yawancin sauran sabis na VPN suna da 24/7 goyon baya ga masu amfani da shi masu mahimmanci waɗanda ke fuskantar wasu batutuwa. A cikin yanayin Avast, zaku sami ingantaccen sabis, samun damar kiran cibiyar sabis na abokin ciniki kuma za su ƙara zuwa gare ku nan take.

Wannan ƙari ne, tunda sauran sabis ɗin suna ba da izinin tuntuɓar ta hanyar fom ko adiresoshin imel kawai, wanda zai iya jinkirta hankalin buƙatarku na dogon lokaci. Maimakon haka, sabis na tarho Ya fi kai tsaye kuma suna iya magance matsalar a lokaci guda.

Farashin

AvastVPN

★★★★★

  • Bayanan Bayani na AES-256
  • IP daga kasashe 34
  • Saurin sauri
  • 5 na'urorin lokaci guda
Yayi kyau sosai ga P2P da Torrent

Akwai a cikin:

Yana da kyakkyawan farashi, kodayake yana da lahani, kuma wannan shine dole siyan lasisi ga kowace na'ura inda kake son samun Avast VPN. Wannan na iya nufin cewa, idan kuna da na'urori da yawa, sun fi na sauran lokuta tsada. Sauran ayyuka, kamar yadda kuka riga kuka gani, suna buƙatar samun lasisi kawai kuma tare da shi zaku iya haɗa na'urori da yawa a lokaci guda.

Hakanan, ku tuna cewa zaku iya gwada wannan sabis ɗin na kwanaki 30 gwaji kuma idan ba ku gamsu ba za ku iya neman kuɗin ku ... Har ila yau ya haɗa da sabis na gwaji na kwanaki 7 kyauta, kodayake yana da iyakokinsa.

Yadda ake amfani da Avast SecureLine VPN

Yi amfani da sabis na Avast Yana da sauqi qwarai. Abu na farko da ya kamata ku suna da Avast account ko lambar kunnawa. Da zarar kun riga kuna da lambar kunnawa a hannunku bayan siyan sabis ɗin, matakan zasu kasance kamar haka:

  • Windows 10: Domin kunna VPN akan tsarin ku, matakan zasu kasance:
    1. Zazzage aikace-aikacen Avast na hukuma kuma shigar da software.
    2. Danna sau biyu alamar Avast SecureLine VPN akan tebur ɗin ku.
    3. Jeka Menu > Biyan kuɗi na.
    4. Danna Shigar da ingantacciyar lambar kunnawa ko Avast Account.
    5. Buga ko liƙa lambar kunnawa da kuka saya a baya, ko shigar da bayanan bayanan asusun ku na Avast.
    6. Karɓa kuma zai yi aiki. Yanzu daga shirin da kansa za ku iya kunna ko kashe VPN don jin daɗin sa a duk lokacin da kuke buƙata.
  • MacOS: a wannan yanayin dole ne ku bi matakai iri ɗaya kamar na Windows.
  • Android: Kuna iya saukar da software na Avast SecureLine VPN daga Google Play, kuma da zarar an shigar da shi zaku iya bin waɗannan matakan:
    1. Bude app din.
    2. Danna kan An riga an saya? Tambayar da ya yi muku a farkon ko kuna da rajista ko asusu.
    3. Sannan danna Shigar da lambar kunnawa.
    4. Shigar da ingantacciyar lambar kunnawa.
    5. Danna kunnawa. Yanzu za ku shirya shi don fara jin daɗinsa.
  • iOS: A ƙarshe, don na'urorin iPhone da iPad, zaku iya yin daidai matakan daidai da akan Android, kawai shigar da app daga Store Store, ba shakka.

VPNs da muka fi so

nordvpn

NordVPN

Daga3, € 10

CyberGhost

Daga2, € 75

Surfshark

Daga1, € 79